Trực tiếp SEA Games 31 hôm nay 13/5: Quốc Khánh giành HCV wushu

Trực tiếp SEA Games 31 hôm nay 13/5, cập nhật liên tục thành tích của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 hôm nay với dự báo về một cơn mưa huy chương vàng.

Xem trực tiếp SEA Games 31 ngày 13/5:

Cập nhật liên tục thành tích của đoàn thể thao Việt Nam tại đây

13/05/2022 | 09:44

09h42

Đạt điểm số cao nhất 9.70 ở chung kết nội dung Nam đao nam, võ sĩ Phạm Quốc Khánh giành HCV.

Thu gọn

13/05/2022 | 09:16

09h15, Wushu

Tại Nhà thi đấu Thể thao quận Cầu Giấy, Hà Nội, các võ sĩ Phạm Quốc Khánh và Nông Văn Hữu đang thi chung kết nội dung Nam đao nam.

Thu gọn

13/05/2022 | 08:18

08h20, Golf

Các golfer đang tranh tài ở nội dung đơn nam được tổ chức tại sân golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc. Đội tuyển golf nam Việt Nam với các VĐV Nguyễn Anh Minh, Lê Khánh Hưng, Nguyễn Quang Trí và Nguyễn Đặng Minh. Trong khi đó, đội tuyển nữ gồm 3 tay golf Đoàn Xuân Khuê Minh, Lê Thị Thanh Thuý và Phạm Thị Yến Vi.

Thu gọn

13/05/2022 | 05:51

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 13/5

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Pencak Silat

Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm

13/05

10:30

(50 – 55kg)

Loại

Dines Dumaan

( Thailand)

vs

Nguyễn Đình Tuấn

 

 

11:30

(55 – 60kg)

Loại

Muhammad Hazim Bin Mohamad Yusli

 (Singapore)

vs

Vũ Văn Kiên

 

 

14:00

(60 – 65kg)

Loại

Nguyễn Trung Phương Nam

vs

Hanifan Yudani Kusumad

 (Indonesia)

 

 

Rowing

Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

13/5

10:00

Thuyền bốn nam hạng nhẹ một mái chèo (LM4-)

Chung kết

Vo Nhu Sang

 

 

Hoang Van Dat

 

 

Vu Ngoc Khanh

 

 

Pham Chung

 

 

10:30

Thuyền bốn nữ hạng nhẹ hai mái chèo (LW4X)

Chung kết

Ho Thi Ly

 

 

Nguyen Thi Giang

 

 

Luong Thi Thao

 

 

Pham Thi Thao

 

 

11:00

Thuyền đôi nữ hạng nặng một mái chèo (W2-)

Chung kết

Dinh Thi Hao

 

 

Pham Thi Hue

 

 

11:30

Thuyền bốn nam hạng nhẹ hai mái chèo (LM4X)

Chung kết

Nguyen Van Tuan

 

 

Nhu Dinh Nam

 

 

Nguyen Van Ha

 

 

Bui Van Hoan

 

 

Bóng chuyền trong nhà

NTĐ Quảng Ninh

13/5

17:00

Nữ

Vòng bảng

Indonesia – Việt Nam

 

 

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

13/5

9:00

Cờ tiêu chuẩn

5

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

 

 

Trần Tuấn Minh

 

 

Võ Thị Kim Phụng

 

 

Hoàng Thị Bảo Trâm

 

 

16:00

Cờ tiêu chuẩn

6

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

 

 

Trần Tuấn Minh

 

 

Võ Thị Kim Phụng

 

 

Hoàng Thị Bảo Trâm

 

 

Cầu mây

NTĐ Hoàng Mai

13/5

9:00

Nam

Vòng bảng

Việt Nam – Campuchia

 

 

13:00

Nữ

Việt Nam – Thailand

 

 

Kurash

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

13/5

14:00 – 16:00

-73kg nam, -57kg nữ , -70 nữ

 

 

 

THA-VIE (-57 nữ)

Vòng tròn

Homklin Saowalak – THA

Nguyễn Thị Ngọc Nhung – vie

 

 

PHI-VIE (-57 nữ)

Vòng tròn

Dunual Estie GAY – PHI

Đồng Thị Thu Hiền – VIE

 

 

THA-VIE (-70kg nữ)

v.loại

Narkarach Prapathip – THA

Nguyễn Thị Thanh Trâm-VIE

 

 

? – VIE (-70kg nữ)

v.loại

Đợi trận MYA – MAS

Nguyễn Thị Lan – VIE

 

 

16:00 – 16:30

PHI – VIE (-73kg nam)

V.Loại

AGON – PHI

Vũ Ngọc Sơn – VIE

 

 

VIE – THA (-73kg nam)

V.Loại

Phan Vũ Nam – VIE

Boongangseee – THA

 

 

-73kg nam

Bán kết

 

 

-57kg nữ

Bán Kết

 

 

-70kg nữ

Bán kết

 

 

16:30 – 17:00

-73kg nam

Chung kết

 

 

-57kg nữ

Chung kết

 

 

 

-70kg nữ

Chung kết

 

 

Golf

Sân golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc

13/5

7:30

Đơn Nam

1

Nguyễn Anh Minh

 

 

Đơn Nam

1

Lê Khánh Hưng

 

 

Đơn Nam

1

Nguyễn Quang Trí,

Nguyễn Đặng Minh

 

 

8:00

Đơn Nữ

1

Đoàn Xuân Khuê Minh

 

 

Đơn Nữ

1

Lê Thị Thanh Thuý

 

 

Đơn Nữ

1

Phạm Thị Yến Vi

 

 

Kickboxing

NTĐ Bắc Ninh

13/5

18:00

m -51kg

FULL CONTACT

HUYNH VAN_TUAN (VIE) vs PATTISAMALLO SALMRI_STENDRA (INDONESIA)

 

 

18:15

f -48kg

Chung kết

NGUYEN THI_HANG_NGA (VIE) vs DASALLA RENALYN_DACQUEL (PHI)

 

 

19:45

f -65kg

Chung kết

HUYNH THI_KIM_VANG (VIE) vs NGAYA_PAG-A ZEPHANIA (PHI)

 

 

21:15

m -67kg

Chung kết

LORN PANHA (CAM) vs NGUYEN THE_HUONG (VIE)

 

 

23:15

m -60kg

LOW KICK

NGUYEN QUANG_HUY (VIE) vs VALSIRIPATTANA_CHAI KAMPANART (THAILAND)

 

 

Thể hình

Trung tâm HL&TĐTDTT Hà Nội

13/5

15:30-15:45

Thể hình nam hạng cân đến 55kg

Vòng loại, bán kết

Phạm Văn Phước

 

 

15:45-16:00

Thể hình nam hạng cân đến 55kg

Chung kết

Phạm Văn Phước

 

 

16:00-16:15

Thể hình nam hạng cân đến 60kg

Vòng loại, bán kết

Phạm Văn Phước

 

 

16:15-16:30

Thể hình nam hạng cân đến 60kg

Chung kết

Phạm Văn Phước

 

 

16:30-16:45

Thể hình nam hạng cân đến 65kg

Vòng loại, bán kết

Đặng Thanh Tùng

 

 

16:45-17:00

Thể hình nam hạng cân đến 65kg

Chung kết

Đặng Thanh Tùng

 

 

17:00-17:15

Trao huy chương Nội dung Thể hình nam hạng cân đến 55kg, 60kg, 65kg

 

 

 

Thể dục dụng cụ

Cung  Thể thao Quần ngựa Hà Nội

13/5

15:00 – 18:00

Vòng loại đơn môn, chung kết Đồng đội nam, chung kết toàn năng

 

 

 

14:00 – 16:30

Vòng loại đơn môn, chung kết Đồng đội nữ, chung kết toàn năng

 

 

 

Bóng bàn

NTĐ Hải Dương

13/5

14:30

Đồng đội nam

 

Thailand – Việt Nam

 

 

Đồng đội nữ

 

Thailand – Việt Nam

 

 

19:30

Đồng đội nam

 

Việt Nam – Campuchia

 

 

Đồng đội nữ

 

Việt Nam – Philippine

 

 

Quần vợt

Sân Hanaka – Bắc Ninh

13/5

Đồng đội nam

 

Việt Nam – Indonesia

 

 

Đồng đội nữ

 

Việt Nam – Campuchia

 

 

Bi sắt

Trung tâm HL&TĐ TDTT Hà Nội

13/5

9:00

Kỹ thuật nam

 

Nguyễn Văn Dũng

 

 

Kỹ thuật nữ

 

Nguyễn Thị Hiền

 

 

Bóng rổ

NTĐ Thanh Trì

13/5

9:20

Nam

 

Cambodia – Việt Nam

 

 

10:40

Nữ

 

Indonesia – Việt Nam

 

 

11:40

Nam

 

Thailand – Việt Nam

 

 

13:20

Nữ

 

Việt Nam – Malaysia

 

 

14:20

Nam

 

Việt Nam – Indonesia

 

 

15:00

Nữ

 

Việt Nam – Philippines

 

 

16:00

Nam

 

Việt Nam – Singapore

 

 

16:40

Nữ

 

Việt Nam – Cambodia

 

 

Bóng đá nam

SVĐ Việt trì

13/5

19:00

Vòng loại bảng A

 

 Myanmar – Việt Nam

 

 

Đấu kiếm

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Thể thao điện tử

Trung Tâm Hội nghị

Quốc gia

13/5

13:00-16:00

Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến – Đồng đội Nam

Vòng Bảng

Nguyễn Chí Khanh

Phạm Quốc Thắng

Phạm Quốc Bình

Đỗ Thành Đạt

Nguyễn Minh Trí

Nguyễn Hữu Phát

 

 

17:00-19:45

Free Fire 1

Chung kết 1

Nguyễn Văn Thắng

Nguyễn Quang Huy

Vi Văn Miền

Thân Văn Thường

 

 

Free Fire 2

Chung kết 1

Lê Quang Huy

Lê Thanh Toàn

Bùi Sĩ Đức

Lâm Xuân Hoà

Tạ Ngọc Quân

 

 

Wushu

Nhà thi đấu Thể thao quận Cầu Giấy

13/5

09:00

Nam đao nam

Chung kết

1. Phạm Quốc Khánh

 

 

Nam đao nam

2. Nông Văn Hữu

 

 

09:30

Kiếm thuật nữ

Chung kết

1. Dương Thúy Vi

 

 

Kiếm thuật nữ

2. Đặng Tiểu Bình

 

 

10:30

Thái cực quyền nam

Chung kết

1. Nguyễn Văn Phương

 

 

11:30

Trao thưởng

Thu gọn

Dữ liệu đang được cập nhật!

Nguồn bài viết

Chia sẻ bài báo