Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 23/6

Cung cấp lịch thi đấu bóng đá hôm nay (23/6), các trận đấu quốc tế đáng chú ý đêm nay và rạng sáng mai.

Ngày giờ Cặp đấu Trực tiếp
VĐQG ICELAND 2022 – VÒNG 11
24/06 02:15  Breidablik – KR Reykjavik  
HẠNG 2 PHẦN LAN 2022 – VÒNG 11
23/06 22:30   SJK Akatemia – PEPO Lappeenranta  
COPA ARGENTINA 2022 – VÒNG 1/16
24/06 06:05 Atletico Tucuman – Independiente  
CÚP QG BRAZIL 2022 – VÒNG 4
24/06 05:00  Fluminense – Cruzeiro  
24/06 06:00  Sao Paulo – Palmeiras  
COPA CHILE 2022 – VÒNG 1
24/06 05:00  Deportes Temuco – Colo Colo  
VĐQG COLOMBIA 2022 – BÁN KẾT PLAY OFF
24/06 08:00  Atletico Nacional – Deportes Tolima  
VĐQG PARAGUAY 2022 – VÒNG 20
24/06 04:00 Guarani Asuncion – Sportivo Ameliano  
24/06 06:15 Guairena FC – Tacuary  

Ngày giờ Cặp đấu Trực tiếp
VĐQG PHẦN LAN 2022 – VÒNG 11&12
22/06 22:00 Seinajoen JK 2-2 FC Haka  
Vaasan Palloseura 0-1 FC Honka  
Ilves Tampere 0-1 HIFK Helsinki  
Kuopion Palloseura 2-1 AC Oulu  
22/06 23:00 IFK Mariehamn 2-1 HJK Helsinki  
CÚP QG BRAZIL 2022 – VÒNG 1/8
23/06 05:00 Atletico GO – Goias  
23/06 05:30 Bahia – Athletico PR  
23/06 06:00 Fortaleza – Ceara  
23/06 07:30 Atletico MG – Flamengo  
Corinthians – Santos  
VĐQG COLOMBIA 2022 – VÒNG PLAY OFF
23/06 08:00 Atletico Nacional – Deportes Tolima  
VĐQG PARAGUAY 2022 – VÒNG 20
23/06 06:15 Nacional Asuncion – Olimpia Asuncion  
CÚP MỸ MỞ RỘNG 2022
23/06 07:00 New York RB – New York City  
23/06 07:30 Kansas City – Union Omaha  
VĐQG HÀN QUỐC 2022 – VÒNG 17
22/06 17:00 Jeonbuk Hyundai 2-1 Suwon Samsung  
22/06 17:30 Incheon Utd 4-1 Gangwon  
Seoul 1-2 Ulsan Hyundai  
EMPERORS CUP NHẬT BẢN 2022 – VÒNG 1/16
22/06 16:00 Consadole Sapporo 1-2 Ventforet Kofu  
22/06 16:30 Grulla Morioka 3-1 Avispa Fukuoka  
Shonan Bellmare 0-1 Jubilo Iwata  
22/06 17:00 Oita Trinita 3-1 Gamba Osaka  
Omiya Ardija 3-0 Kashima Antlers  
Tokushima Vortis 2-1 Kashiwa Reysol  
Kawasaki 0-1 Tokyo Verdy  
Zweigen Kanazawa 1-0 Nagoya  
Roasso Kumamoto 3-2 Sagan Tosu  
Shimizu S-Pulse 0-1 Kyoto Sanga  
V-Varen Nagasaki 2-3 FC Tokyo  
Thespa Kusatsu 0-1 Urawa Reds  
Renofa Yamaguchi 2-1 Vissel Kobe  
Tochigi 0-2 Yokohama Marinos  

Nguồn bài viết

Chia sẻ bài báo